Siffofin tsari na bakin karfe bawul mai hawa uku

1. Tsarin da aka ɗora a sama: Bawul ɗin da aka sanya akan bututun yana iya dubawa kai tsaye kuma a gyara shi akan layi, wanda zai iya rage kashe na'urar yadda yakamata kuma ya rage farashi. Wannan nau'in bawul ɗin ya kamata a shigar da shi gaba ɗaya a kwance a cikin bututun;

2. Buɗewa da rufewa ba tare da gogayya ba: gaba ɗaya warware matsalar bawul ɗin gargajiya da ke shafar hatimi saboda juzu'in juna tsakanin wuraren rufewa;

3. Ƙananan ƙirar ƙira: Ƙaƙwalwar bawul tare da ƙirar tsari na musamman za'a iya buɗe sauƙin buɗewa da rufe kawai tare da ƙaramin hannu;

4. Tsarin shinge mai siffar wedge: An rufe bawul ta hanyar ƙarfin injin da aka samar ta hanyar bututun bawul, danna madaidaicin ƙwallon ƙwallon a kan kujerar bawul, don haka aikin rufewa na bawul ɗin ba ya shafar canjin bututun bututu, kuma aikin rufewa duk yana ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban. Samun garanti mai dogaro;

5. Tsarin wurin zama na bawul guda ɗaya: Yana kawar da matsalar haɓakar matsa lamba mara kyau a cikin kafofin watsa labarai na cavity wanda ke shafar amincin amfani;

6. Tsaftace tsarin kai tsaye na farfajiyar rufewa: Lokacin da sphere ya karkata daga wurin zama na bawul, ruwan da ke cikin bututun ya ratsa ta wurin rufewa da rufewa a 360 ° daidai, wanda ba wai kawai ya kawar da kullun gida na wurin bawul ta hanyar ruwa mai sauri, amma kuma yana wanke wurin rufewa The tara kayan, don cimma manufar kai.


Lokacin aikawa: Satumba-02-2024