Babban diamita bawul na malam buɗe ido

Kwatancen aiki na babban diamita na bawul ɗin malam buɗe ido da bawul ɗin ƙofar:

Bawul ɗin ƙofar yana da girma mai girma kuma yana ɗaukar sarari babba. Yana iya ɗaukar matsi mai girma.

Bawul ɗin malam buɗe ido yana da ƙaramin ƙara kuma yana ɗaukar ƙaramin sarari. Iya jure matsi kadan ne.

Zaɓin ƙayyadaddun, amma kuma la'akari da zafin jiki na matsakaici, hatimin bawul da tattarawa.

Ƙididdigar ta nuna cewa za a yi amfani da bawul ɗin malam buɗe ido tare da diamita mara kyau fiye da 50cm.

Babban diamita bawul ɗin malam buɗe ido sabon samfuri ne na ƙasa. Babban aikin bawul ɗin malam buɗe ido yana ɗaukar eccentric sau biyu da tsarin hatimin hatimin mazugi na musamman. Yana warware matsalar cewa sealing surface na gargajiya eccentric malam buɗe ido bawul ne har yanzu a cikin zamiya lamba gogayya a lokacin bude da kuma rufe daga 0 ° zuwa 10 ° da kuma cimma sakamako na rabuwa da sealing surface a lokacin bude da sealing a lokacin rufewa, don tsawaita rayuwar sabis da cimma mafi kyawun aikin rufewa.

Aikace-aikacen babban diamita na bawul ɗin malam buɗe ido:

Ana amfani da bututun iskar gas a masana'antar sulfuric acid:mashiga da mashigar abin hurawa a gaban tanderu, mashigai da mashigar fanka relay, lantarki demister jerin bawul da haɗa bawul, inlet da kanti na S02 main abin hurawa, Converter tsari, mashiga da kanti na preheater, da dai sauransu da kuma yanke-kashe gas girma. Ana amfani dashi a cikin ƙona sulfur, juyawa da bushe bushe sashin sulfur kona tsarin sulfuric acid. Ita ce alamar da aka fi so na bawuloli don sulfur kona shukar sulfuric acid. Yawancin masu amfani suna la'akari da shi azaman bawul ɗin malam buɗe ido tare da kyakkyawan aikin rufewa, aiki mai haske, lalata samfuran samfur, juriya mai girma, aiki mai dacewa da sassauƙa, aminci da amintaccen amfani, kuma an yi amfani dashi sosai. An kuma yi amfani da ko'ina a cikin bututu na SO2, tururi, iska, gas, ammonia, CO2, mai, ruwa, brine, alkali, ruwan teku, nitric acid, hydrochloric acid, sulfuric acid, phosphoric acid da sauran kafofin watsa labarai a cikin sinadaran, petrochemical, smelting, Pharmaceutical, abinci da sauran masana'antu kamar yadda kayyade da intercepting na'urorin.

Siffofin babban diamita na bawul ɗin malam buɗe ido:

① A musamman zane na uku-hanyar eccentricity sa sealing surface drive ba tare da gogayya da kuma kara da sabis rayuwa na bawul.

② Ana samar da hatimin roba ta hanyar juzu'i.

③ Filayen rufewar cuneiform yana da aikin biyan diyya na sifili.

④ Ƙananan ƙararrawa, nauyin nauyi, aiki mai haske da sauƙi mai sauƙi.

⑤ Dangane da buƙatun masu amfani, ana iya saita na'urorin pneumatic da lantarki don biyan buƙatun sarrafa nesa da sarrafa shirye-shirye.

⑥ Za'a iya amfani da kayan kayan maye gurbin zuwa kowane nau'in watsa labarai, kuma ana iya amfani da su don yin rufin anti-lalata (F46, gxpp, Po, da dai sauransu).

⑦ Ci gaba da tsarin rarrabuwa: matsa, flange, butt waldi.


Lokacin aikawa: Dec-13-2021